ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด app android ฟรี ยอดนิยม แฟนๆ กีฬา ฟุตบอล  (อ่าน 535 ครั้ง)

ออฟไลน์ it-computertips

• Newbie
  • *
    • แนะนำเวบไซต์

โหลด app android ฟรี ยอดนิยม แฟนๆ กีฬา ฟุตบอล
« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 14:42:37น. »
336x250
สำหรับ แฟนๆ กีฬา ฟุตบอล ที่ต้องการติดตามข่าวสารเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล ผลการแข่งขัน ดูวีดีโอ hightlight ผ่านอุปกรณ์ android ของคุณ ผมอยากจะแนะนำให้ไป โหลด app android ฟรี เกี่ยวกับกีฬ่าฟุตบอล มาติดตั้งไว้บนเครื่อง โดยได้คัดเลือก app android เจ๋งๆ มาให้จำนวน 5 applications ด้วยกัน จะทำให้คุณไม่พลาดข่าวสารเกี่ยวกับวงการฟุตบอล ทั่วโลก โดยเฉพาะแฟนๆ ของ พรีเมียลีกอังกฤษ, ฟุตบอลยูฟ่าแชมเปียนลีกส์ ที่มี app บน android ให้โดยเฉพาะ

ผมได้ โหลด app android ฟรี มาติดตั้งไว้บนเครื่อง เพื่อทดสอบดูทั้งหมดแล้ว App ที่ผมชอบมาก และใช้เป็นประจำ คือ ESPN Goals, Soccer Scores และ UEFA Champions League Edition ครับ โหลด app android เหล่านี้มาใช้ แล้วคุณจะไม่จำเป็นต้องเปิดคอมเพื่อติดตามผลบนคอมพิวเตอร์ อีกต่อไปครับ

ESPN Goals

หลังจากที่ Primier League ได้ขายลิขสิทธิ์การเผยแพร่ข้อมูลทางทางอุปกรณ์มือถือ ให้กับ ESPN ตั้งแต่ฤดูกาล 2011-2012 ESPN ก็ได้พัฒนา application บน android ขึ้น ใช้ชื่อว่า ESPN Goals ทำให้ผู้ใช้ สามารถติดตามผลการแข่งขันแทบจะแบบ real time ของฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ทุกคู่ นอกจากนี้ยังสามารถติดตามข่าวสารวงการฟุตบอล, ตารางวัน/เวลาการแข่งขัน, อันดับตารางการแข่งขัน, สรุปผลการแข่งขัน, ดูวิดีโอไฮไลท์ และลูกยิงประตู ฯลฯ ได้ด้วยครับ เหมาะสำหรับ แฟนๆ ของฟรีเมียร์ลีก ทุกคนเลยครับ ซึ่ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น

ดูรายละเอียด และ โหลด app android ตัวอื่นๆ ได้ที่นี่เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2012, 23:31:46น. โดย SGC »

Footer Ads

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16